Changia

Asante sana kwa kuchangia.

Mchango wako utaenda moja kwa moja kufanikisha lengo la kujenga Tanzania bora kwa watoto wetu na wa kwao.

Changia hapa kuifanya ndoto ya Tanzania yenye uchumi unaokuwa na jumuishi kuwa ya kweli.

Kulingana na sheria zinazoongoza vyama vya siasa, ni raia waishio Jamhuri ya Muungano wa Tanzania pekee ndiyo wanaoweza kuchangia.

No bank account: This page will not work until you add a bank account

Ukurusa huu unatumia kuki. Kusoma zaidi, angalia Vigezo na Masharti yetuOK